
Teksto mula sa Wikipedia, CC BY-SA 4.0
Pilipinas › Lungsod Quezon › Gabay sa lungsod
1 GPS Art Running Route sa Lungsod Quezon
Gumawa ng Art Route sa Lungsod Quezon1 GPS art route na iginuhit sa Lungsod Quezon. Sumusunod ang bawat isa sa totoong kalye at daan, kaya lalabas ang hugis sa Strava kapag tinakbo mo ito. Buksan ang kahit anong ruta para sa mapa, elevation profile, hati kada kilometro, at GPX download para sa mga subscriber.
Kasalukuyang panahon: …Temperatura: --Bilis ng hangin: --AQI index: Walang datos
Mapa
Ipakita ang art route sa mapa
Ang 1 GPS art route sa Lungsod Quezon
| Preview | Ruta | Pagbaba | Mapa | Takbuhin sa app | Video | Mga review | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Art track | Dinosaur | 12.4 km | 17 m | 19 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Buwan | 15.7 km | 24 m | 23 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Dragon | 15.8 km | 18 m | 18 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Kidlat | 17.0 km | 99 m | 99 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Kamay | 20.6 km | 52 m | 52 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Ulo ng unicorn | 14.9 km | 4 m | 4 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Ibon | 21.0 km | 72 m | 69 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Kuneho | 16.2 km | 26 m | 23 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Cactus | 16.0 km | 21 m | 20 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - | |
| Art track | Mouse cursor | 19.4 km | 23 m | 21 m | Buksan ang mapa | Detalye ng ruta | - |
Lahat ng hugis na mayroon sa Lungsod Quezon
- Dinosaur12.4 km
- Buwan15.7 km
- Dragon15.8 km
- Kidlat17.0 km
- Kamay20.6 km
- Ulo ng unicorn14.9 km
- Ibon21.0 km
- Kuneho16.2 km
- Cactus16.0 km
- Mouse cursor19.4 km
- Eroplano14.2 km
- Puno15.7 km
- Top hat16.9 km
- Paruparo14.3 km
- Pagong15.7 km
- Bisikleta17.9 km
- Bituin15.3 km
- Puso na may palaso14.6 km
- Silweta ng pusa17.2 km
- Gitara15.6 km
- Snowflake13.9 km
- Rocket17.7 km
- Mansanas18.3 km
Mga madalas itanong
- Ilang GPS art route ang mayroon sa Lungsod Quezon?
- 1 hugis, kasama ang Dinosaur、Buwan、Dragon、Kidlat. May sariling pahina ang bawat isa na may mapa, elevation profile at GPX download.
- Kailangan ko ba ng subscription para ma-download ang GPX?
- Oo, para sa GPX file. Libreng makikita sa bawat pahina ng ruta ang mapa, pag-akyat at hati kada kilometro; kasama naman sa subscription sa ShapeMiles ang GPX download at ang interactive na elevation profile. Gumagana ang file sa Garmin, Coros, Suunto, Strava at kahit anong app na nagbabasa ng GPX, at may turn-by-turn na gabay din sa app ang subscription at makakagawa ka ng mga bagong hugis para sa kahit anong lungsod.
- Talaga bang lalabas ang hugis sa Strava?
- Oo, basta tuloy-tuloy ang GPS recording mo sa buong ruta. Kapag nag-pause ka sa gitna ng takbo, magkakaroon ng tuwid na linya sa guhit, at ang makakapal na puno o matatayog na gusali ay maaaring magpalabo sa mga sulok.
